GrandStream IP Phone รุ่น GXW4248 V2 48 FXS
Grandstream GXW4248 V2 เป็น Analog VoIP Gateway สำหรับองค์กรขนาดใหญ่ที่ต้องการเชื่อมต่อระบบโทรศัพท์อนาล็อกเข้ากับระบบ VoIP/IP PBX รองรับพอร์ต FXS สูงสุด 48 พอร์ต เหมาะสำหรับโรงแรม โรงงาน Call Center และสำนักงานขนาดใหญ่ รองรับ Gigabit Ethernet พร้อมระบบ QoS, Fax over IP และระบบรักษาความปลอดภัยระดับสูง ช่วยให้การใช้งาน VoIP มีความเสถียรและคุณภาพเสียงที่ยอดเยี่ยม
ข้อมูลจำเพาะ (Specifications)
| รายการ | รายละเอียด (Description) |
|---|---|
| Product Name | Grandstream GXW4248 V2 |
| Product Type | Analog VoIP Gateway |
| SIP Protocol | SIP (RFC3261), T.38 |
| Codecs | G.711, G.723, G.726, G.729A/B/E, iLBC |
| Network Ports | 2 × 10/100/1000 Mbps RJ-45 |
| FXS Ports | 48 × RJ-11 FXS |
| Telco Connector | 1 × 50-Pin Telco Connector |
| VoIP Lines | 2 |
| Voice Quality | G.168 Echo Cancellation, Dynamic Jitter Buffer |
| Life Line Support | Yes |
| Caller ID Support | Bellcore Type 1 & 2, ETSI, BT, NTT, DTMF |
| Fax Support | T.38 Group 3 Fax Relay, Auto Switch to G.711 Fax Pass-through |
| QoS Functions | DiffServ, ToS, 802.1P/Q |
| DTMF Methods | Inband, Out-of-Band, SIP INFO |
| Provisioning | TFTP, HTTP, HTTPS |
| Security | SIPS, TLS |
| Addressing | DHCP Client, DHCP Server |
| Management | Web GUI, Console, Telnet, HTTPS, GDMS Cloud |
| Power Input | 12V DC, 230V AC 50Hz |
| Operating Temperature | 0°C to 40°C |
| Operating Humidity | 10% – 90% Non-condensing |
| Dimensions | 440 × 255 × 44 mm (1U) |
| Certifications | FCC, CE, RoHS, C-TICK, CISPR, ITU-T K.21, UL60950 |
| Warranty | 24 Months |


