GrandStream IP Phone รุ่น GXW4224 V2 24 FXS
Grandstream GXW4224 V2 เป็น Analog VoIP Gateway สำหรับองค์กรที่ต้องการเชื่อมต่อโทรศัพท์อนาล็อกเข้ากับระบบ VoIP/IP PBX รองรับพอร์ต FXS จำนวน 24 พอร์ต เหมาะสำหรับสำนักงาน โรงแรม อพาร์ตเมนต์ และระบบ Call Center รองรับ Gigabit Ethernet, T.38 Fax และระบบรักษาความปลอดภัยขั้นสูง พร้อมรองรับการ Provisioning และบริหารจัดการผ่านระบบเครือข่ายได้อย่างสะดวก
ข้อมูลจำเพาะ (Specifications)
| รายการ | รายละเอียด (Description) |
|---|---|
| Product Name | Grandstream GXW4224 V2 |
| Product Type | Analog VoIP Gateway |
| FXS Ports | 24 × RJ11 FXS Ports |
| Telco Connector | 1 × 50-Pin Telco Connector |
| Network Interface | 1 × 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet RJ45 |
| SIP Profiles | 4 SIP Server Profiles |
| Conference Call | 3-Way Audio Conference |
| Display | Backlit 128 × 32 Graphic LCD |
| Fax Support | T.38 Fax Relay up to 14.4kbps |
| Voice Codecs | G.711, G.723.1, G.726, G.729 A/B, iLBC |
| QoS Support | DiffServ, ToS, 802.1P/Q VLAN Tagging |
| DTMF Methods | In-Audio, RFC2833, SIP INFO |
| SIP Signaling | SIP (RFC3261) over UDP/TCP/TLS |
| Security | SRTP, TLS/SIPS, HTTPS, 802.1x |
| Provisioning | TFTP, HTTP, HTTPS, TR-069 |
| Management | Syslog, HTTPS, Web Browser, Voice Prompt, TR-069 |
| Telephony Features | Caller ID, Call Waiting, Call Transfer, Call Forward, Do Not Disturb, Paging, Auto Dial |
| Caller ID Support | Bellcore Type 1 & 2, ETSI, BT, NTT, DTMF-based CID |
| Electrical Protection | Over-voltage & Over-current Protection |
| Mounting | Desktop & Rack Mount |
| Power Supply | 12VDC, 5A |
| Operating Temperature | 0°C to 40°C |
| Storage Temperature | -20°C to 60°C |
| Humidity | 10% – 90% Non-condensing |
| Dimensions | 440 × 185 × 44 mm |
| Unit Weight | 2.63 kg |
| Warranty | 3 Years |



