Notebook HP ProBook 4 G1iR Core 7 150U/16GB /512GB SSD/16.0″/Win11Pro (BX1P1PT#AKL)
HP ProBook 4 G1iR เป็นโน้ตบุ๊กสายธุรกิจระดับพรีเมียมที่มาพร้อมหน้าจอขนาด 16.0 นิ้ว อัตราส่วนภาพยุคใหม่ความละเอียด WUXGA (1920 x 1200) ขับเคลื่อนด้วยขุมพลังประสิทธิภาพสูง Intel Core 7 150U พร้อมหน่วยความจำรุ่นล่าสุด DDR5-5600 มอบความปลอดภัยระดับสูงด้วยกล้อง 5MP + IR สำหรับ Windows Hello และพอร์ต USB-C ความเร็วสูง 20Gbps เหมาะสำหรับการทำงานระดับมืออาชีพที่ต้องการความน่าเชื่อถือและความทนทาน
ข้อมูลจำเพาะ (Specification)
| รายการ | รายละเอียด |
| แบรนด์ (Brand) | HP |
| รุ่น (Model) | ProBook 4 G1iR (BX1P1PT#AKL) |
| หน้าจอ (Display) | 16.0″ diagonal WUXGA (1920 x 1200); IPS; anti-glare; 300 nits; 62.5% sRGB |
| หน่วยประมวลผล (Processor) | Intel Core 7 150U (12 MB Cache, 10-Cores(2P+8E), up to 5.4 GHz Turbo) |
| หน่วยความจำ (RAM) | 16GB (2x 8GB) DDR5-5600 MT/s |
| ที่เก็บข้อมูล (Storage) | 512GB PCIe NVMe SSD |
| การ์ดจอ (Graphics) | Integrated Graphics: Intel Graphics |
| พอร์ตเชื่อมต่อ (Ports) |
2x USB-C 20Gbps (PD / DP / Sleep and Charge) 2x USB-A 5Gbps 1x HDMI 2.1 1x RJ-45 1x Combo audio jack 1x security lock |
| การเชื่อมต่อไร้สาย (Wireless) | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) + Bluetooth 5.3 |
| กล้อง (Camera) | 5MP + IR camera (รองรับการสแกนใบหน้า) |
| แบตเตอรี่ (Battery) | HP Long Life 3-cell 48Wh Li-ion polymer |
| คีย์บอร์ด (Keyboard) | Spill-resistant keyboard with numeric keypad |
| ระบบปฏิบัติการ (OS) | Windows 11 Pro |
| น้ำหนัก (Weight) | Starting at 1.74 kg |
| การรับประกัน (Warranty) | 3 Years Onsite |










