Notebook Lenovo V15 G4 i5-13420H/16GB/512GB SSD/15.6” FHD/DOS (83A100DDTA)
Lenovo V15 G4 รุ่นสเปกคุ้มค่าสำหรับผู้ที่ต้องการความลื่นไหลในการทำงานระดับสูง ขับเคลื่อนด้วยซีพียูรหัสแรง Intel Core i5-13420H (8 Cores / 12 Threads) และติดตั้งแรมมาให้ถึง 16GB พร้อมพื้นที่จัดเก็บข้อมูล 512GB SSD หน้าจอใหญ่ 15.6 นิ้ว FHD รองรับการอัปเกรดที่ยืดหยุ่นโดยสามารถเพิ่มฮาร์ดดิสก์แบบ 2.5″ HDD ได้อีกหนึ่งลูก ครบครันด้วยพอร์ตการเชื่อมต่อมาตรฐานธุรกิจ
ข้อมูลจำเพาะ (Specification)
| รายการ | รายละเอียด |
| แบรนด์ (Brand) | Lenovo |
| รุ่น (Model) | V15 G4 IAH (83A100DDTA) |
| หน้าจอ (Display) | 15.6″ FHD (1920×1080) TN, 250 nits, Anti-glare |
| หน่วยประมวลผล (Processor) | Intel Core i5-13420H (Up to 4.6GHz / 8C / 12T) |
| หน่วยความจำ (RAM) | 16GB (8GB Onboard + 8GB DIMM) DDR4-3200 |
| ที่เก็บข้อมูล (Storage) | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe |
| การ์ดจอ (Graphics) | Intel UHD Graphics (Integrated) |
| พอร์ตเชื่อมต่อ (Ports) |
1x USB-C 3.2 Gen 1 (PD 3.0 / DP 1.2) / 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 2.0 / 1x RJ-45 (LAN) / 1x HDMI 1.4b / 1x Combo jack |
| การเชื่อมต่อไร้สาย (Wireless) | Wi-Fi 6 11ax 2×2 + Bluetooth 5.1 |
| กล้อง (Camera) | HD 720p with Privacy Shutter |
| แบตเตอรี่ (Battery) | 38Wh Integrated / 65W Round Tip Adapter |
| คีย์บอร์ด (Keyboard) | Thai (Non-backlit) with Numeric Keypad |
| ระบบปฏิบัติการ (OS) | DOS (ไม่มี Windows ในตัว) |
| น้ำหนัก (Weight) | Starting at 1.65 kg |
| การรับประกัน (Warranty) | 1 Year Onsite Service (Premium Care) |










