PC Dell Pro Micro QCM1250 i3-14100/8GB/256GB SSD/Linux (SNSQCM125002)
Dell Pro Micro QCM1250 รหัส SNSQCM125002 เป็นคอมพิวเตอร์ขนาดจิ๋ว (Micro Form Factor) ที่เน้นความประหยัดและประสิทธิภาพการทำงานที่รวดเร็วด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core i3-14100 รุ่นล่าสุด และหน่วยความจำแบบ DDR5 รุ่นใหม่ จุดเด่นคือการใช้ระบบปฏิบัติการ Linux พร้อมการรับประกัน 3Yr Pro Support จาก Dell
ข้อมูลจำเพาะ (Specification)
| รายการ | รายละเอียด (Description) |
| รหัสสินค้า (SKU) | SNSQCM125002 |
| แบรนด์ (Brand) | Dell |
| รุ่น (Model) | Pro Micro QCM1250 |
| หน่วยประมวลผล (Processor) | Intel Core i3-14100 (12 MB Cache/ 4-Cores(4P-0E)/8-Threads/ 3.5 GHz up to 4.7 GHz Turbo) |
| หน่วยความจำ (RAM) | 8GB (1x 8GB) DDR5-4800 MT/s; non-ECC |
| ที่เก็บข้อมูล (Storage) | 256GB SSD TLC |
| กราฟิก (Graphics) | Integrated Graphics: Intel Graphics |
| พอร์ตด้านหน้า (Front Port) |
1x USB-C 3.2 Gen 2 (10 Gbps); 1x USB-A 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 1x Combo audio jack |
| พอร์ตด้านหลัง (Rear Port) |
2x USB-A 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 2x USB 2.0 (480 Mbps); 1x DisplayPort 1.4a; 1x HDMI 2.1 port; 1x RJ-45; 1x power-adapter port |
| แหล่งจ่ายไฟ (Power Supply) | 65W |
| การเชื่อมต่อไร้สาย (Wireless) | Intel Wi-Fi 6E AX211 2×2 802.11ax + Bluetooth wireless card |
| ขนาดตัวเครื่อง (Form Factor) | Micro |
| ออปติคอลไดรฟ์ (ODD) | None |
| ระบบปฏิบัติการ (OS) | Linux |
| ขนาด (Dimension) | 182 x 36 x 178 mm |
| น้ำหนัก (Weight) | Starting 1.16 kg |
| การรับประกัน (Warranty) | 3Yr Pro Support |







