PC Dell Pro Micro QCM1250 i5-14500T/8GB/512GB SSD/Win11Pro (SNSQCM125006)
Dell Pro Micro QCM1250 รหัส SNSQCM125006 เป็นเครื่องคอมพิวเตอร์ขนาดเล็กที่รวมประสิทธิภาพระดับสูงเข้ากับความจุที่เพิ่มขึ้น โดยใช้โปรเซสเซอร์ Intel Core i5-14500T ที่มีคอร์ประมวลผลถึง 14 คอร์ และอัปเกรดพื้นที่จัดเก็บข้อมูลเป็น 512GB SSD มาพร้อมแรม DDR5 รุ่นใหม่ล่าสุดและระบบปฏิบัติการ Windows 11 Pro
ข้อมูลจำเพาะ (Specification)
| รายการ | รายละเอียด (Description) |
| รหัสสินค้า (SKU) | SNSQCM125006 |
| แบรนด์ (Brand) | Dell |
| รุ่น (Model) | Pro Micro QCM1250 |
| หน่วยประมวลผล (Processor) | Intel Core i5-14500T (24 MB Cache/ 14-Cores(6P-8E)/20-Threads/ 1.7 GHz up to 4.8 GHz Turbo) |
| หน่วยความจำ (RAM) | 8GB (1x 8GB) DDR5 |
| ที่เก็บข้อมูล (Storage) | 512GB SSD |
| กราฟิก (Graphics) | Integrated Graphics: Intel UHD Graphics 770 |
| พอร์ตเชื่อมต่อ (Ports) |
1x USB-C 3.2 Gen 2 (10 Gbps); 1x USB-A 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 1x Combo audio jack 2x USB-A 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 2x USB 2.0 (480 Mbps); 1x DisplayPort 1.4a; 1x HDMI 2.1; 1x RJ-45; 1x power-adapter |
| แหล่งจ่ายไฟ (Power Supply) | 65W |
| การเชื่อมต่อไร้สาย (Wireless) | Wi-Fi + BT |
| ขนาดตัวเครื่อง (Form Factor) | Mini, Micro or Tiny |
| ออปติคอลไดรฟ์ (ODD) | None |
| ระบบปฏิบัติการ (OS) | Windows 11 Pro |
| ขนาด (Dimension) | 182 x 36 x 178 mm |
| น้ำหนัก (Weight) | Starting 1.16 kg |
| การรับประกัน (Warranty) | 3yr ProSupport |








