PC Lenovo ThinkCentre M75q G2 Tiny Ryzen 5 4650GE/8GB/256GB SSD/DOS (11JLS00F00)
Lenovo ThinkCentre M75q Gen 2 รหัส 11JLS00F00 คอมพิวเตอร์เดสก์ท็อปขนาดจิ๋วทรง Tiny ที่ขับเคลื่อนด้วยพลังประมวลผลจาก AMD Ryzen 5 PRO 4650GE มอบประสิทธิภาพการทำงานระดับธุรกิจที่เสถียรและปลอดภัย ตัวเครื่องมีขนาดเล็กมากจนสามารถติดตั้งไว้หลังจอภาพหรือใต้โต๊ะเพื่อประหยัดพื้นที่ มาพร้อมแรม 8GB และ SSD 256GB ที่รองรับการทำงานทั่วไปได้อย่างรวดเร็ว รุ่นนี้มาพร้อมระบบปฏิบัติการ DOS และการรับประกันแบบ 3-year Onsite
ข้อมูลจำเพาะ (Specification)
| รายการ | รายละเอียด (Description) |
| รหัสสินค้า (SKU) | 11JLS00F00 |
| แบรนด์ (Brand) | Lenovo |
| รุ่น (Model) | (11JLS00F00) PC “Lenovo” ThinkCentre M75q Gen 2 Ryzen5-4650GE/8GB/256GB/DOS/3Yrs. |
| หน่วยประมวลผล (Processor) | AMD Ryzen 5 PRO 4650GE (6C / 12T, 3.3 / 4.2GHz, 3MB L2 / 8MB L3) |
| หน่วยความจำ (RAM) | 1x 8GB SO-DIMM DDR4-3200 (Two DDR4 SO-DIMM slots, dual-channel capable up to 64GB) |
| ที่เก็บข้อมูล (Storage) | 256GB SSD M.2 2280 PCIe NVMe Opal |
| กราฟิก (Graphics) | Integrated AMD Radeon Graphics |
| การเชื่อมต่อเครือข่าย (Network) | Intel 9260 11ac, 2×2 + BT5.1 |
| พอร์ตเชื่อมต่อด้านหน้า (Front Port) |
1x USB 3.2 Gen 2 (Always On and fast charge); 1x USB-C 3.2 Gen 1; 1x headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| พอร์ตเชื่อมต่อด้านหลัง (Rear Port) |
2x USB 2.0; 2x USB 3.2 Gen 1; 1x HDMI; 1x DisplayPort; 1x Ethernet (RJ-45); Optional (configured) : 1x VGA + 1x serial |
| คีย์บอร์ดและเมาส์ (Keyboard & Mouse) | USB Calliope Keyboard, Black, Thai, USB Calliope Mouse, Black |
| แหล่งจ่ายไฟ (Power Supply) | External Power |
| ขนาดตัวเครื่อง (Form Factor) | Tiny |
| ออปติคอลไดรฟ์ (Optical) | None |
| ระบบปฏิบัติการ (OS) | None |
| การรับประกัน (Warranty) | 3-year, Onsite |









