Notebook HP ProBook 4 G1iR Core 7 150U/16GB/1TB SSD/14.0″/Win11Pro (BX1P4PT#AKL)
HP ProBook 4 G1iR รุ่น 14 นิ้วนี้ เป็นโน้ตบุ๊กธุรกิจระดับพรีเมียมที่อัปเกรดพื้นที่เก็บข้อมูลมาให้สูงถึง 1TB SSD ผสานเข้ากับหน่วยประมวลผล Intel Core 7 150U และแรมความเร็วสูง DDR5-5600 มอบประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมในตัวเครื่องขนาดกะทัดรัด น้ำหนักเบาเพียง 1.4 กก. หน้าจออัตราส่วน 16:10 ความละเอียด WUXGA ช่วยเพิ่มพื้นที่การทำงานในแนวตั้ง พร้อมระบบความปลอดภัย IR Camera และกล้องความละเอียดสูง 5MP
ข้อมูลจำเพาะ (Specification)
| รายการ | รายละเอียด |
| แบรนด์ (Brand) | HP |
| รุ่น (Model) | ProBook 4 G1iR (BX1P4PT#AKL) |
| หน้าจอ (Display) | 14.0″ WUXGA (1920 x 1200) IPS anti-glare; 300 nits; 62.5% sRGB |
| หน่วยประมวลผล (Processor) | Intel Core 7 150U (12 MB Cache, 10-Cores(2P+8E), up to 5.4 GHz Turbo) |
| หน่วยความจำ (RAM) | 16GB (1x 16GB) DDR5-5600 MT/s |
| ที่เก็บข้อมูล (Storage) | 1TB PCIe NVMe SSD |
| การ์ดจอ (Graphics) | Integrated Graphics: Intel Graphics |
| พอร์ตเชื่อมต่อ (Ports) |
2x USB-C 20Gbps (PD / DP / Sleep and Charge) 2x USB-A 5Gbps 1x HDMI 2.1 1x RJ-45 1x Combo audio jack 1x security lock |
| การเชื่อมต่อไร้สาย (Wireless) | Intel Wi-Fi 6E AX211 2×2 + Bluetooth 5.3 |
| กล้อง (Camera) | 5MP + IR camera (รองรับการสแกนใบหน้า) |
| แบตเตอรี่ (Battery) | 48Wh 3-cell; 45W USB-C Adapter |
| คีย์บอร์ด (Keyboard) | Spill-resistant keyboard (แบบกันน้ำหกใส่) |
| ระบบปฏิบัติการ (OS) | Windows 11 Pro |
| น้ำหนัก (Weight) | Starting at 1.4 kg |
| การรับประกัน (Warranty) | 3 Years Onsite |










