PC Dell Pro Micro Plus QBM1250 Ultra 7 265/16GB/512GB SSD/Win11Pro (SNSQBM125002)
Dell Pro Micro Plus QBM1250 รหัส SNSQBM125002 คือนิยามของความแรงในขนาดจิ๋ว ด้วยโปรเซสเซอร์ระดับพรีเมียม Intel Core Ultra 7 265 ที่มีคอร์ประมวลผลสูงถึง 20 เทรด และหน่วยประมวลผล NPU สำหรับงาน AI โดยเฉพาะ รุ่นนี้โดดเด่นด้วยการจัดวางแรมแบบ Dual Channel (16GB) และพอร์ตเชื่อมต่อความเร็วสูง USB-C 20Gbps พร้อมรองรับการต่อหน้าจอแยกได้สูงสุดถึง 3 จอ เหมาะสำหรับงานประมวลผลหนักหรืองานวิเคราะห์ข้อมูลที่ต้องการประสิทธิภาพสูงสุดในดีไซน์ที่ประหยัดพื้นที่
ข้อมูลจำเพาะ (Specification)
| รายการ | รายละเอียด (Description) |
| รหัสสินค้า (SKU) | SNSQBM125002 |
| แบรนด์ (Brand) | Dell |
| รุ่น (Model) | Pro Micro Plus QBM1250 |
| หน่วยประมวลผล (Processor) | Intel Core Ultra 7 265 (30 MB Cache)/ 8-Cores(8P-12E)/20-Treads/ 2.4 GHz up to 5.3 GHz/ with NPU 13 TOP) |
| หน่วยความจำ (RAM) | 16GB (2x 8GB) DDR5 4800 MT/s; non-ECC |
| ที่เก็บข้อมูล (Storage) | 512GB SSD |
| กราฟิก (Graphics) | Integrated Graphics: Intel Graphics (4-Xe Cores/2.00 GHZ/8 TOPS) |
| พอร์ตเชื่อมต่อ (Ports) |
1x USB-C 3.2 Gen 2×2 (20GBps); 2x USB-A 3.2 Gen 2 (10GBps); 1x Combo audio jack 1x USB-C 3.2 Gen 2 (10GBps); 2x USB-A 3.2 Gen 2 (10GBps); 2x USB-A 3.2 Gen 1 (5GBps); 3x DisplayPort 1.4a (HBR3 support); 1x RJ-45; 1x power-adapter port |
| แหล่งจ่ายไฟ (Power Supply) | 90W |
| การเชื่อมต่อไร้สาย (Wireless) | Intel Wi-Fi 6E AX211 2×2 802.11ax + Bluetooth wireless card |
| ขนาดตัวเครื่อง (Form Factor) | Mini, Micro or Tiny |
| ออปติคอลไดรฟ์ (ODD) | None |
| ระบบปฏิบัติการ (OS) | Windows 11 Pro |
| ขนาด (Dimension) | 182 x 36 x 178 mm |
| น้ำหนัก (Weight) | Starting 1.22 kg |
| การรับประกัน (Warranty) | 3 Years Pro Support |







