PC Lenovo ThinkCentre M75q G2 Tiny Ryzen 5 5600GE/16GB/512GB SSD/Win11Pro (11JNS0J600)
Lenovo ThinkCentre M75q Gen 2 รหัส 11JNS0J600 คือคอมพิวเตอร์ขนาดจิ๋วทรง Tiny ขับเคลื่อนด้วยขุมพลัง AMD Ryzen 5 5600GE แบบ 6-Cores ที่รองรับงานประมวลผลทั่วไปและงานมัลติทาสกิ้งได้อย่างดีเยี่ยม อัปเกรดหน่วยความจำมาให้พร้อมใช้งานสูงถึง 16GB พร้อมพื้นที่จัดเก็บข้อมูล 512GB SSD และติดตั้งระบบปฏิบัติการ Windows 11 Pro แท้ มั่นใจด้วยบริการหลังการขายระดับพรีเมียม 3 Years Premier Support
ข้อมูลจำเพาะ (Specification)
| รายการ | รายละเอียด (Description) |
| รหัสสินค้า (SKU) | 11JNS0J600 |
| แบรนด์ (Brand) | Lenovo |
| รุ่น (Model) | ThinkCentre M75q G2 |
| หน่วยประมวลผล (Processor) | AMD Ryzen 5 5600GE (16MB Cache/6-Cores/12-Threads/ 3.4 GHz Up to 4.4 GHz Turbo) |
| หน่วยความจำ (RAM) | 16GB DDR4-3200 / Up to 64GB (2x 32GB) |
| ที่เก็บข้อมูล (Storage) | 512GB SSD M.2 2280 PCIe NVMe TLC Opal |
| กราฟิก (Graphics) | Integrated Graphics: AMD Radeon Graphics |
| พอร์ตเชื่อมต่อด้านหน้า (Front Port) |
1x USB-C 3.2 Gen 1; 1x USB-A 3.2 Gen 2; 1x Combo jack (3.5mm) |
| พอร์ตเชื่อมต่อด้านหลัง (Rear Port) |
2x USB 2.0; 2x USB 3.2 Gen 1; 1x HDMI 1.4b; 1x DisplayPort 1.4; 1x RJ-45 |
| แหล่งจ่ายไฟ (Power Supply) | 65W |
| ขนาดตัวเครื่อง (Form Factor) | Tiny |
| ระบบปฏิบัติการ (OS) | Windows 11 Pro |
| ขนาด (Dimension) | 179 x 183 x 34.5 mm |
| น้ำหนัก (Weight) | Starting 1.25 kg |
| การรับประกัน (Warranty) | 3 Years Premier |









