(CZ993A) Printer HP OfficeJet 200 Wide Mobile
เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทแบบพกพาสมรรถนะสูงจาก HP รุ่น OfficeJet 200 Mobile Printer ออกแบบมาเพื่อการพิมพ์งานนอกสถานที่อย่างมืออาชีพ รองรับฟังก์ชัน Print โดยเฉพาะ มอบความเร็วในการพิมพ์ขาว-ดำ 10 ppm และพิมพ์สี 7 ppm ให้คุณภาพงานพิมพ์ละเอียดสูงสุดถึง Up to 4800 x 1200 dpi ประมวลผลด้วย Processor Speed 525 MHz และ Memory 128 MB DDR3 โดดเด่นด้วยหน้าจอแสดงผล 2.0″ Hi-Res MGD พร้อมความสามารถในการพิมพ์ผ่านมือถือด้วย HP ePrint และ Wireless Direct Printing เชื่อมต่อสะดวกผ่าน 1 USB 2.0 + Wi-Fi ตัวเครื่องมีน้ำหนักเบาเพียง 2.1 kg พกพาสะดวก พร้อมการรับประกัน 1 Yr Carry in/1 Yr Smart Friend
ข้อมูลจำเพาะ (Specification)
| รายการ | รายละเอียด (Description) |
| Brand | HP |
| Model | [CZ993A] Inkjet Printer “HP” OfficeJet 200 Mobile Printer |
| Print Technology | Inkjet |
| Function | |
| Multitasking Support | No |
| Print Speed Black | 10 ppm |
| Print Speed Color | 7 ppm |
| Print Quality | Up to 4800 x 1200 dpi |
| Processor Speed | 525 MHz |
| Memory | 128 MB DDR3 |
| First page out(Ready) | 12 sec |
| Duty Cycle(monthly,A4) | Up to 500 Pages |
| Recommend monthly page volume | 100 to 300 |
| Print Languages | HP PCL 3 GUI |
| Display | 2.0″ Hi-Res MGD |
| Mobile Printing Capability | HP ePrint Wireless Direct Printing |
| Wireless Capability | Yes, via built-in wireless |
| Connectivity | 1 USB 2.0 + Wi-Fi |
| Media Size Support | A4 A5 A6 B5 (ISO) B5 (JIS);envelopes (A2 C5 C6 DL) photo (10 x 15 cm L 2L) Japanese Postcard Ofuku Hagaki |
| Media Type | Plain Paper, HP Photo Papers, HP Matte Brochure or Professional Paper, HP Matte Presentation Paper, HP Glossy Brochure or Professional Paper, Other Photo Inkjet Papers, Other Matte Inkjet Papers, Other Glossy Inkjet Papers, Plain Paper, Light/Recycled |
| Dimension | 364 x 186 x 69 mm |
| Weight | 2.1 kg |
| Warranty | 1 Yr Carry in/1 Yr Smart Friend |





