PC Dell Pro Micro QCM1250 i5-14500T/8GB/256GB SSD/Win11Pro (SNSQCM125004)
Dell Pro Micro QCM1250 รหัส SNSQCM125004 ยกระดับประสิทธิภาพการทำงานด้วยโปรเซสเซอร์ Intel Core i5-14500T (Gen 14) ที่มีคอร์ประมวลผลสูงถึง 14 คอร์ รองรับการทำงานมัลติทาสก์ที่ซับซ้อนได้ดียิ่งขึ้น บนตัวเครื่องขนาด Micro ที่ประหยัดพื้นที่ มาพร้อมแรมเทคโนโลยี DDR5 และระบบปฏิบัติการ Windows 11 Pro
ข้อมูลจำเพาะ (Specification)
| รายการ | รายละเอียด (Description) |
| รหัสสินค้า (SKU) | SNSQCM125004 |
| แบรนด์ (Brand) | Dell |
| รุ่น (Model) | Pro Micro QCM1250 |
| หน่วยประมวลผล (Processor) | Intel Core i5-14500T (24 MB Cache/ 14-Cores(6P-8E)/20-Threads/ 1.7 GHz up to 4.8 GHz Turbo) |
| หน่วยความจำ (RAM) | 8GB (1x 8GB) DDR5-4800 MT/s; non-ECC |
| ที่เก็บข้อมูล (Storage) | 256GB SSD TLC |
| กราฟิก (Graphics) | Integrated Graphics: Intel Graphics |
| พอร์ตเชื่อมต่อ (Ports) |
1x USB-C 3.2 Gen 2 (10 Gbps); 1x USB-A 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 1x Combo audio jack 2x USB-A 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 2x USB 2.0 (480 Mbps); 1x DisplayPort 1.4a; 1x HDMI 2.1 port; 1x RJ-45; 1x power-adapter port |
| แหล่งจ่ายไฟ (Power Supply) | 90W |
| การเชื่อมต่อไร้สาย (Wireless) | Intel Wi-Fi 6E AX211 2×2 802.11ax + Bluetooth wireless card |
| ขนาดตัวเครื่อง (Form Factor) | Micro |
| ออปติคอลไดรฟ์ (ODD) | None |
| ระบบปฏิบัติการ (OS) | Windows 11 Pro |
| ขนาด (Dimension) | 182 x 36 x 178 mm |
| น้ำหนัก (Weight) | Starting 1.16 kg |
| การรับประกัน (Warranty) | 3Yr Pro Support |








