PC Dell Pro Micro QCM1250 Ultra 5 235T/16GB/512GB SSD/Win11Pro (SNSQCM125009)
Dell Pro Micro QCM1250 รหัส SNSQCM125009 มอบประสิทธิภาพการทำงานที่เหนือชั้นด้วยเทคโนโลยีแห่งอนาคตจากโปรเซสเซอร์ Intel Core Ultra 5 235T ที่มี NPU ในตัวเพื่อเร่งความเร็วงานด้าน AI เสริมความลื่นไหลด้วยแรมความเร็วสูง 16GB DDR5-5600 และเพิ่มความจุการจัดเก็บข้อมูลเป็น 512GB SSD บนตัวเครื่องขนาด Micro ที่ประหยัดพื้นที่ มาพร้อมระบบปฏิบัติการ Windows 11 Pro และการรับประกันระดับพรีเมียม 3Yr Pro Support
ข้อมูลจำเพาะ (Specification)
| รายการ | รายละเอียด (Description) |
| รหัสสินค้า (SKU) | SNSQCM125009 |
| แบรนด์ (Brand) | Dell |
| รุ่น (Model) | Pro Micro QCM1250 |
| หน่วยประมวลผล (Processor) | Intel Core Ultra 5 235T (24 MB Cache/ 14-Cores(6P + 8E)/14-Threads/ 2.2 GHz up to 5.0 GHz/ with NPU 13 TOPS) |
| หน่วยความจำ (RAM) | 16GB (1x 16GB) DDR5-5600 MT/s; non-ECC |
| ที่เก็บข้อมูล (Storage) | 512GB SSD |
| กราฟิก (Graphics) | Integrated Graphics: Intel Graphics (3-Xe Cores/2.00 GHZ/6 TOPS) |
| พอร์ตเชื่อมต่อ (Ports) |
1x USB-C 3.2 Gen 2 (10 Gbps); 1x USB-A 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 1x Combo audio jack 2x USB-A 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 2x USB 2.0 (480 Mbps); 1x DisplayPort 1.4a; 1x HDMI 2.1 port; 1x RJ-45; 1x power-adapter port |
| แหล่งจ่ายไฟ (Power Supply) | 90W |
| การเชื่อมต่อไร้สาย (Wireless) | None |
| ขนาดตัวเครื่อง (Form Factor) | Micro |
| ออปติคอลไดรฟ์ (ODD) | None |
| ระบบปฏิบัติการ (OS) | Windows 11 Pro |
| ขนาด (Dimension) | 182 x 36 x 178 mm |
| น้ำหนัก (Weight) | Starting 1.16 kg |
| การรับประกัน (Warranty) | 3Yr Pro Support |








